ห้องนอน
1
สตูดิโอ
1 ห้องนอน
2 ห้องนอน
3 ห้องนอน
4 ห้องนอน
สนามบิน
2 พบ
รายการ
แผนที่
1 / 9
ติดต่อ
ไนยาง
The Zero Nai Yang
The Zero Nai Yang — Studio (29.5–36.3 sqm)
สตูดิโอ, 29.5 ตร.ม.
กำลังก่อสร้าง 2028
สตูดิโอ
กรรมสิทธิ์ถาวร
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
อนุญาตสัตว์เลี้ยง
ขาย
฿ 133,898/m²
฿ 3,950,000
home.made
ตัวแทน
11 รายการ
1 / 6
ติดต่อ
ไนยาง
The Title Residence Naiyang
Studio 36 ตารางm เปิดมุมมองสีเขียวชั้น 4 เลเซโฮลด์
สตูดิโอ, 36 ตร.ม., ชั้น 4/7
พร้อมเข้าอยู่ 2019
สตูดิโอ
เช่าถาวร
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 77,778/m²
฿ 2,800,000
Genesis Co.,Ltd
ตัวแทน
1 รายการ
1
ไม่พบสิ่งที่ต้องการ?
บอกเราว่าคุณกำลังมองหาอะไร แล้วเราจะช่วยคุณหา
ส่งข้อความผ่าน WhatsApp