| อสังหาริมทรัพย์ | ห้องนอน | ราคา | |
|---|---|---|---|
|
Clover Residence
บ้าน 3 ห้องนอน, 351.8 ตร.ม.
ทารัง
·
Clover Residence
|
3 |
฿ 33,000,000
฿ 93,803/m²
|
|
|
The Zero Bang Tao — 3 Bedroom (95 sqm)
คอนโด 3 ห้องนอน, 95.5 ตร.ม.
ปังเทา
·
The Zero Bang Tao
|
3 |
฿ 12,054,000
฿ 126,220/m²
|
|
|
Vimannaya Residence — 3 Bedroom Premium Villa (369–452 sqm)
บ้าน 3 ห้องนอน, 369.1 ตร.ม.
Rawai
·
Vimannaya Residence Phuket
|
3 |
฿ 38,500,000
฿ 104,308/m²
|
|
|
Vimannaya Residence — 3 Bedroom Prime Villa (369–452 sqm)
บ้าน 3 ห้องนอน, 369.1 ตร.ม.
Rawai
·
Vimannaya Residence Phuket
|
3 |
฿ 38,500,000
฿ 104,308/m²
|
|
|
คฤหาสน์ด้านบน
บ้าน 3 ห้องนอน, 370 ตร.ม.
ปังเทา
·
Above Element Villa
|
3 |
฿ 38,992,000
฿ 105,384/m²
|
|
|
ทิวทัศน์ ทะเล
บ้าน 3 ห้องนอน, 446 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Villas
|
3 |
฿ 67,875,922
฿ 152,188/m²
|
|
|
พลาซ่าที่ 5
พาณิชย์ 3 ห้องนอน, 275 ตร.ม.
ปังเทา
·
Fifth Element Villas
|
3 |
฿ 15,500,000
฿ 56,364/m²
|
|
|
เหนือ ดิน แดน อื่น ๆ
คอนโด 3 ห้องนอน, 138 ตร.ม.
ปังเทา
·
Above Element Condominium
|
3 |
฿ 19,712,000
฿ 142,841/m²
|