|
Resides by Windows 35 ตารางเม็นท์
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 8,199,400
฿ 234,269/m²
|
|
|
2 ห้องนอน แพลเมตโต คอนโด
คอนโด 2 ห้องนอน, 68.2 ตร.ม.
คารอน
·
Palmetto Condominium
|
2020
พร้อมเข้าอยู่
|
2
|
2
|
68.2 m²
|
฿ 9,150,000
฿ 134,164/m²
|
|
|
Studio 36 ตารางm เปิดมุมมองสีเขียวชั้น 4 เลเซโฮลด์
ไนยาง
·
The Title Residence Naiyang
|
2019
พร้อมเข้าอยู่
|
0
|
1
|
36.0 m²
|
฿ 2,800,000
฿ 77,778/m²
|
|
|
วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,747,499
฿ 221,357/m²
|
|
|
35 ตาราง 1 อพาร์ตเมนต์สําหรับขาย
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 6,875,000
฿ 196,429/m²
|
|
|
ชุด ของ วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 6,250,000
฿ 178,571/m²
|
|
|
ทิวทัศน์ ทะเล
บ้าน 3 ห้องนอน, 446 ตร.ม.
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
3
|
4
|
446.0 m²
|
฿ 67,875,922
฿ 152,188/m²
|
|
|
1 ห้อง นอน ของ วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 5,600,000
฿ 160,000/m²
|
|
|
อพาร์ตเมนต์ ชาย หาด คา รอน ที่ หยิ่ง ยโส
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,720,000
฿ 220,571/m²
|
|
|
แผ่น ดิน เหนียว (พ.ศ
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 5,600,000
฿ 160,000/m²
|
|
|
อพาร์ตเมนต์ ที่ ขาย ใน โรงแรม วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 6,530,231
฿ 186,578/m²
|
|
|
แพลเม็ต โต คอน โด มี เนียม
คอนโด 1 ห้องนอน, 38.9 ตร.ม.
คารอน
·
Palmetto Condominium
|
2020
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
38.9 m²
|
฿ 4,374,993
฿ 112,468/m²
|
|
|
เครอนบีชอพาร์ทเม้นต์ / โรงแรมที่ภูมิใจ
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,961,931
฿ 227,484/m²
|
|
|
คฤหาสน์ด้านบน
บ้าน 3 ห้องนอน, 370 ตร.ม.
ปังเทา
·
Above Element Villa
|
2025
พร้อมเข้าอยู่
|
3
|
3
|
370.0 m²
|
฿ 38,992,000
฿ 105,384/m²
|
|
|
อพาร์ตเมนต์ สําหรับ ขาย 1 ห้อง นอน / ห้อง เฉลิม ฉลอง โดย วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,125,000
฿ 203,571/m²
|
|
|
หาด โคซี อพาร์ทเมนท์ คารอน
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,875,000
฿ 225,000/m²
|
|
|
Stylish 1 ห้องนอน
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,125,000
฿ 203,571/m²
|
|