|
อพาร์ทเมนท์ขายในโรงแรม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,720,399
฿ 220,583/m²
|
|
|
วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,747,499
฿ 221,357/m²
|
|
|
The Zero Bang Tao — 2 Bedroom (58 sqm)
คอนโด 2 ห้องนอน, 58.6 ตร.ม.
ปังเทา
·
The Zero Bang Tao
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
2
|
2
|
58.6 m²
|
฿ 7,813,676
฿ 133,339/m²
|
|
|
หาด โคซี อพาร์ทเมนท์ คารอน
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,875,000
฿ 225,000/m²
|
|
|
ห้อง นอน 1 ห้อง
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,918,749
฿ 226,250/m²
|
|
|
เครอนบีชอพาร์ทเม้นต์ / โรงแรมที่ภูมิใจ
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,961,931
฿ 227,484/m²
|
|
|
Resides by Windows 35 ตารางเม็นท์
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 8,199,400
฿ 234,269/m²
|
|
|
Hennessy Residence 1bed
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 8,860,000
฿ 188,511/m²
|
|
|
เฮ นเนส ซี เรส์
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 8,930,000
฿ 190,000/m²
|
|
|
Hennessy Res. Garden Access D
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 8,930,000
฿ 190,000/m²
|
|
|
Hennessy Residence Bilding D-1bed
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 8,930,000
฿ 190,000/m²
|
|
|
Hennessy Residence Bilding C-1bed
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,110,000
฿ 193,830/m²
|
|
|
2 ห้องนอน แพลเมตโต คอนโด
คอนโด 2 ห้องนอน, 68.2 ตร.ม.
คารอน
·
Palmetto Condominium
|
2020
พร้อมเข้าอยู่
|
2
|
2
|
68.2 m²
|
฿ 9,150,000
฿ 134,164/m²
|
|
|
เฮ นเนส ซี
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,160,000
฿ 194,894/m²
|
|
|
Hennessy Residence / Bilding D
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,210,000
฿ 195,957/m²
|
|
|
Hennesy Res B-F3
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
—
|
฿ 9,320,000
|
|
|
Hennessy Res.Building E
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,320,000
฿ 198,298/m²
|
|
|
Hennessy Res. B-E3
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
โครงการใหม่
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,320,000
฿ 198,298/m²
|
|
|
Hennessy Res. Building E
คอนโด 1 ห้องนอน, 46.5 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
46.5 m²
|
฿ 9,320,000
฿ 200,430/m²
|
|
|
Hennessy Res. Building E
คอนโด 1 ห้องนอน, 46.5 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2026
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
46.5 m²
|
฿ 9,385,000
฿ 201,828/m²
|
|
|
Hennessy / Garden Access F
คอนโด 1 ห้องนอน, 46.5 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
46.5 m²
|
฿ 9,385,000
฿ 201,828/m²
|
|
|
Hennessy Res. Garden Access
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,830,000
฿ 209,149/m²
|
|
|
Hennessy Res / Garden Access B-F1
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
โครงการใหม่
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,830,000
฿ 209,149/m²
|
|
|
Hennessy Res. / B-F3
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2026
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,850,000
฿ 209,574/m²
|
|