|
Hennessy Residence Bilding D-1bed
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 8,930,000
฿ 190,000/m²
|
|
|
ช่องสัญญาณ 3
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
|
2022
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 3,000,000
฿ 85,714/m²
|
|
|
Hennesy Res B-F3
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
—
|
฿ 9,320,000
|
|
|
Hennessy Res B-F2
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 10,350,000
฿ 220,213/m²
|
|
|
Hennessy Res. Building E
คอนโด 1 ห้องนอน, 46.5 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
46.5 m²
|
฿ 9,320,000
฿ 200,430/m²
|
|
|
HOT SALE
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 4,750,000
฿ 135,714/m²
|
|
|
Hennessy Res. / B-F3
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2026
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,850,000
฿ 209,574/m²
|
|
|
Rawai beach
คอนโด 1 ห้องนอน, 31.8 ตร.ม.
Rawai
·
The Proud Rawai Resort
|
2020
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
31.8 m²
|
฿ 4,875,000
฿ 153,302/m²
|
|
|
Vimannaya Residence — 3 Bedroom Prime Villa (369–452 sqm)
บ้าน 3 ห้องนอน, 369.1 ตร.ม.
Rawai
·
Vimannaya Residence Phuket
|
2026
กำลังก่อสร้าง
|
3
|
4
|
369.1 m²
|
฿ 38,500,000
฿ 104,308/m²
|
|
|
2 Bedroom The Proud Karon Residence
คอนโด 2 ห้องนอน, 60.5 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
2
|
2
|
60.5 m²
|
฿ 13,750,000
฿ 227,273/m²
|
|
|
ห้อง นอน 1 ห้อง
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,918,749
฿ 226,250/m²
|
|
|
1 bedroom condo Karon
คอนโด 1 ห้องนอน, 31 ตร.ม.
คารอน
·
Palmetto Park Condominium
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
31.0 m²
|
฿ 5,625,000
฿ 181,452/m²
|
|
|
2 ห้องนอน รีสอร์ทรอเวีย
คอนโด 2 ห้องนอน, 69.8 ตร.ม.
Rawai
·
The Proud Rawai Resort
|
2020
พร้อมเข้าอยู่
|
2
|
1
|
69.8 m²
|
฿ 10,000,000
฿ 143,266/m²
|
|
|
9 อาคาร พัก อาศัย
บ้าน 4 ห้องนอน, 210 ตร.ม.
|
2027
โครงการใหม่
|
4
|
3
|
210.0 m²
|
฿ 12,899,999
฿ 61,429/m²
|
|
|
Condominium 35 ตารางสัญญาบัตรโรงแรม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 5,776,544
฿ 165,044/m²
|
|
|
เหนือ ดิน แดน อื่น ๆ
คอนโด 3 ห้องนอน, 138 ตร.ม.
ปังเทา
·
Above Element Condominium
|
2026
กำลังก่อสร้าง
|
3
|
2
|
138.0 m²
|
฿ 19,712,000
฿ 142,841/m²
|
|
|
คฤหาสน์ธาตุที่ 5
ปังเทา
·
Fifth Element Villas
|
2025
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
—
|
฿ 43,750,000
|
|
|
The Zero Nai Yang — Studio (29.5–36.3 sqm)
ไนยาง
·
The Zero Nai Yang
|
2028
กำลังก่อสร้าง
|
0
|
1
|
29.5 m²
|
฿ 3,950,000
฿ 133,898/m²
|
|
|
อพาร์ทเมนท์ขายในโรงแรม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,720,399
฿ 220,583/m²
|
|
|
1 ห้อง นอน / สวน แพลเม โต
คอนโด 1 ห้องนอน, 31.8 ตร.ม.
คารอน
·
Palmetto Park Condominium
|
2025
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
31.8 m²
|
฿ 5,625,000
฿ 176,887/m²
|
|
|
Hennessy Res.Building E
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,320,000
฿ 198,298/m²
|
|
|
ชุด ของ วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 5,750,000
฿ 164,286/m²
|
|
|
ขนาด BT
|
—
|
—
|
—
|
60.0 m²
|
฿ 2,000,000
฿ 33,333/m²
|
|
|
Resides by Windows 35 ตารางเม็นท์
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 8,199,400
฿ 234,269/m²
|
|