อสังหาริมทรัพย์
สตูดิโอ
1 ห้องนอน
2 ห้องนอน
3 ห้องนอน
4 ห้องนอน
สิ่งอำนวยความสะดวก
ล้างตัวกรอง
50
1
2
3
แผนที่
1 / 10
ติดต่อ
คารอน
Palmetto Park Condominium
1 bedroom condo Karon
คอนโด 1 ห้องนอน, 31 ตร.ม., ชั้น 2/7
พร้อมเข้าอยู่ 2024
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
วิวน้ำ
ขาย
฿ 181,452/m²
฿ 5,625,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
53 รายการ
1 / 6
ติดต่อ
คารอน
Hennessy Residence
Hennessy Res Building F4
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม., ชั้น 4/5
กำลังก่อสร้าง 2027
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 211,702/m²
฿ 9,950,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
52 รายการ
1 / 5
ติดต่อ
คารอน
Hennessy Residence
Hennessy Res. / B-F3
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม., ชั้น 4/5
พร้อมเข้าอยู่ 2026
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 209,574/m²
฿ 9,850,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
52 รายการ
1 / 7
ติดต่อ
คารอน
Hennessy Residence
Hennesy Res B-F3
คอนโด 1 ห้องนอน, ชั้น 3/5
กำลังก่อสร้าง 2027
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 9,320,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
52 รายการ
1 / 5
ติดต่อ
คารอน
Hennessy Residence
Hennessy Res B-F2
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม., ชั้น 2/5
กำลังก่อสร้าง 2027
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 220,213/m²
฿ 10,350,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
52 รายการ
1 / 6
ติดต่อ
คารอน
Hennessy Residence
Hennessy Res / Garden Access B-F1
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม., ชั้น 1/5
โครงการใหม่ 2027
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 209,149/m²
฿ 9,830,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
52 รายการ
1 / 6
ติดต่อ
คารอน
Hennessy Residence
Hennessy / Garden Access F
คอนโด 1 ห้องนอน, 46.5 ตร.ม., ชั้น 1/5
กำลังก่อสร้าง 2027
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 201,828/m²
฿ 9,385,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
52 รายการ
1 / 5
ติดต่อ
คารอน
Hennessy Residence
Hennessy Res B-E4
คอนโด 1 ห้องนอน, 46.5 ตร.ม., ชั้น 4/5
กำลังก่อสร้าง 2027
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 213,978/m²
฿ 9,950,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
52 รายการ
1 / 5
ติดต่อ
คารอน
Hennessy Residence
Hennessy Res. B-E3
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม., ชั้น 3/5
โครงการใหม่ 2027
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 198,298/m²
฿ 9,320,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
52 รายการ
1 / 5
ติดต่อ
คารอน
Hennessy Residence
Hennessy Res.Building E
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม., ชั้น 3/5
กำลังก่อสร้าง 2027
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 198,298/m²
฿ 9,320,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
52 รายการ
1 / 9
ติดต่อ
Rawai
The Proud Rawai Resort
Rawai beach
คอนโด 1 ห้องนอน, 31.8 ตร.ม., ชั้น 4/5
พร้อมเข้าอยู่ 2020
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
วิวน้ำ
ขาย
฿ 153,302/m²
฿ 4,875,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
43 รายการ
1 / 5
ติดต่อ
คารอน
Hennessy Residence
Hennessy Res. / E2
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม., ชั้น 2/5
กำลังก่อสร้าง 2027
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
อนุญาตสัตว์เลี้ยง
ขาย
฿ 220,213/m²
฿ 10,350,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
43 รายการ
1 / 5
ติดต่อ
คารอน
Hennessy Residence
Hennessy Res. Building E
คอนโด 1 ห้องนอน, 46.5 ตร.ม., ชั้น 2/5
กำลังก่อสร้าง 2027
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 200,430/m²
฿ 9,320,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
43 รายการ
1 / 5
ติดต่อ
คารอน
Hennessy Residence
Hennessy Res. Garden Access
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม., ชั้น 1/5
กำลังก่อสร้าง 2027
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 209,149/m²
฿ 9,830,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
43 รายการ
1 / 5
ติดต่อ
คารอน
Hennessy Residence
Hennessy Res. Building E
คอนโด 1 ห้องนอน, 46.5 ตร.ม., ชั้น 1/5
กำลังก่อสร้าง 2026
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 201,828/m²
฿ 9,385,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
43 รายการ
1 / 7
ติดต่อ
คารอน
Hennessy Residence
Hennessy Residence Bilding C-1bed
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม., ชั้น 2/5
กำลังก่อสร้าง 2027
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 193,830/m²
฿ 9,110,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
43 รายการ
1 / 6
ติดต่อ
คารอน
Hennessy Residence
Hennessy Residence Bilding D-1bed
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม., ชั้น 1/4
กำลังก่อสร้าง 2027
1 ห้องนอน
ใกล้ชายหาด
อนุญาตสัตว์เลี้ยง
ขาย
฿ 190,000/m²
฿ 8,930,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
43 รายการ
1 / 5
ติดต่อ
คารอน
Hennessy Residence
Hennessy Res. Garden Access D
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม., ชั้น 1/4
กำลังก่อสร้าง 2027
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
ใกล้ชายหาด
อนุญาตสัตว์เลี้ยง
ขาย
฿ 190,000/m²
฿ 8,930,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
43 รายการ
1 / 6
ติดต่อ
คารอน
Hennessy Residence
Hennessy Residence 1bed
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม., ชั้น 2/4
กำลังก่อสร้าง 2027
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 188,511/m²
฿ 8,860,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
43 รายการ
1 / 7
ติดต่อ
คารอน
Hennessy Residence
เฮ นเนส ซี เรส์
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม., ชั้น 1/4
กำลังก่อสร้าง 2027
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 190,000/m²
฿ 8,930,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
43 รายการ
1 / 14
ติดต่อ
คารอน
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
HOT SALE
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม., ชั้น 2/6
พร้อมเข้าอยู่ 2024
1 ห้องนอน
กรรมสิทธิ์ถาวร
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
วิวน้ำ
ขาย
฿ 135,714/m²
฿ 4,750,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
43 รายการ
1 / 9
ติดต่อ
คาตา
The View Condominium
The View Condominium
คอนโด 2 ห้องนอน, ชั้น 2/3
พร้อมเข้าอยู่ 2014
2 ห้องนอน
กรรมสิทธิ์ถาวร
เฟอร์นิเจอร์ครบ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 25,000,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
43 รายการ
1 / 10
ติดต่อ
คารอน
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
แผ่น ดิน เหนียว (พ.ศ
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม., ชั้น 3/6
พร้อมเข้าอยู่ 2024
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 160,000/m²
฿ 5,600,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
43 รายการ
1 / 20
ติดต่อ
ปังเทา
Laguna Sky Park
Laguna Skypark
คอนโด 2 ห้องนอน, 50 ตร.ม., ชั้น 1/7
พร้อมเข้าอยู่
2 ห้องนอน
กรรมสิทธิ์ถาวร
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 210,000/m²
฿ 10,500,000
เช่า
฿ 40,000+
/เดือน
Summer House Phuket
ตัวแทน
52 รายการ
1
2
3
ไม่พบสิ่งที่ต้องการ?
บอกเราว่าคุณกำลังมองหาอะไร แล้วเราจะช่วยคุณหา
ส่งข้อความผ่าน WhatsApp