|
Hennessy Res. / E2
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 10,350,000
฿ 220,213/m²
|
|
|
Hennessy Res / Garden Access B-F1
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
โครงการใหม่
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,830,000
฿ 209,149/m²
|
|
|
Hennessy Res. Garden Access D
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 8,930,000
฿ 190,000/m²
|
|
|
Hennessy Res. Garden Access
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,830,000
฿ 209,149/m²
|
|
|
Hennessy Residence / Bilding D
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,210,000
฿ 195,957/m²
|
|
|
Hennessy Residence Bilding D-1bed
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 8,930,000
฿ 190,000/m²
|
|
|
Hennessy Res B-F2
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 10,350,000
฿ 220,213/m²
|
|
|
Hennessy Res. / B-F3
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2026
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,850,000
฿ 209,574/m²
|
|
|
Hennessy Res.Building E
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,320,000
฿ 198,298/m²
|
|
|
Hennessy Res. Building E
คอนโด 1 ห้องนอน, 46.5 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2026
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
46.5 m²
|
฿ 9,385,000
฿ 201,828/m²
|
|
|
Hennessy / Garden Access F
คอนโด 1 ห้องนอน, 46.5 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
46.5 m²
|
฿ 9,385,000
฿ 201,828/m²
|
|
|
Hennessy Res. Building E
คอนโด 1 ห้องนอน, 46.5 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
46.5 m²
|
฿ 9,320,000
฿ 200,430/m²
|
|
|
Hennessy Res B-E4
คอนโด 1 ห้องนอน, 46.5 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
46.5 m²
|
฿ 9,950,000
฿ 213,978/m²
|
|
|
แพลเม็ต โต คอน โด มี เนียม
คอนโด 1 ห้องนอน, 38.9 ตร.ม.
คารอน
·
Palmetto Condominium
|
2020
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
38.9 m²
|
฿ 4,374,993
฿ 112,468/m²
|
|
|
Silhouette By The Zero — 1 Bedroom (37.5–46.9 sqm)
คอนโด 1 ห้องนอน, 37.5 ตร.ม.
ไนยาง
·
The Zero Nai Yang
|
2028
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
37.5 m²
|
฿ 4,910,000
฿ 130,933/m²
|
|
|
Studio 36 ตารางm เปิดมุมมองสีเขียวชั้น 4 เลเซโฮลด์
ไนยาง
·
The Title Residence Naiyang
|
2019
พร้อมเข้าอยู่
|
0
|
1
|
36.0 m²
|
฿ 2,800,000
฿ 77,778/m²
|
|
|
The Zero Bang Tao — 1 Bedroom (35 sqm)
คอนโด 1 ห้องนอน, 35.7 ตร.ม.
ปังเทา
·
The Zero Bang Tao
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
35.7 m²
|
฿ 4,600,000
฿ 128,852/m²
|
|
|
HOT SALE
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 4,750,000
฿ 135,714/m²
|
|
|
ห้อง นอน 1 ห้อง
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,918,749
฿ 226,250/m²
|
|
|
ช่องสัญญาณ 3
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
|
2022
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 3,000,000
฿ 85,714/m²
|
|
|
Condominium 35 ตารางสัญญาบัตรโรงแรม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 5,776,544
฿ 165,044/m²
|
|
|
อพาร์ทเมนท์ขายในโรงแรม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,720,399
฿ 220,583/m²
|
|
|
Stylish 1 ห้องนอน
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,125,000
฿ 203,571/m²
|
|
|
ชุด ของ วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 5,750,000
฿ 164,286/m²
|
|