|
Rawai beach
คอนโด 1 ห้องนอน, 31.8 ตร.ม.
Rawai
·
The Proud Rawai Resort
|
2020
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
31.8 m²
|
฿ 4,875,000
฿ 153,302/m²
|
|
|
Hennessy Res. / B-F3
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2026
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,850,000
฿ 209,574/m²
|
|
|
ห้อง นอน 1 ห้อง
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,918,749
฿ 226,250/m²
|
|
|
1 bedroom condo Karon
คอนโด 1 ห้องนอน, 31 ตร.ม.
คารอน
·
Palmetto Park Condominium
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
31.0 m²
|
฿ 5,625,000
฿ 181,452/m²
|
|
|
2 ห้องนอน รีสอร์ทรอเวีย
คอนโด 2 ห้องนอน, 69.8 ตร.ม.
Rawai
·
The Proud Rawai Resort
|
2020
พร้อมเข้าอยู่
|
2
|
1
|
69.8 m²
|
฿ 10,000,000
฿ 143,266/m²
|
|
|
Condominium 35 ตารางสัญญาบัตรโรงแรม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 5,776,544
฿ 165,044/m²
|
|
|
The Zero Nai Yang — Studio (29.5–36.3 sqm)
ไนยาง
·
The Zero Nai Yang
|
2028
กำลังก่อสร้าง
|
0
|
1
|
29.5 m²
|
฿ 3,950,000
฿ 133,898/m²
|
|
|
อพาร์ทเมนท์ขายในโรงแรม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,720,399
฿ 220,583/m²
|
|
|
1 ห้อง นอน / สวน แพลเม โต
คอนโด 1 ห้องนอน, 31.8 ตร.ม.
คารอน
·
Palmetto Park Condominium
|
2025
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
31.8 m²
|
฿ 5,625,000
฿ 176,887/m²
|
|
|
Hennessy Res.Building E
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,320,000
฿ 198,298/m²
|
|
|
ชุด ของ วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 5,750,000
฿ 164,286/m²
|
|
|
Resides by Windows 35 ตารางเม็นท์
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 8,199,400
฿ 234,269/m²
|
|
|
Studio 36 ตารางm เปิดมุมมองสีเขียวชั้น 4 เลเซโฮลด์
ไนยาง
·
The Title Residence Naiyang
|
2019
พร้อมเข้าอยู่
|
0
|
1
|
36.0 m²
|
฿ 2,800,000
฿ 77,778/m²
|
|
|
วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,747,499
฿ 221,357/m²
|
|
|
35 ตาราง 1 อพาร์ตเมนต์สําหรับขาย
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 6,875,000
฿ 196,429/m²
|
|
|
ชุด ของ วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 6,250,000
฿ 178,571/m²
|
|
|
1 ห้อง นอน ของ วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 5,600,000
฿ 160,000/m²
|
|
|
อพาร์ตเมนต์ ชาย หาด คา รอน ที่ หยิ่ง ยโส
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,720,000
฿ 220,571/m²
|
|
|
แผ่น ดิน เหนียว (พ.ศ
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 5,600,000
฿ 160,000/m²
|
|
|
อพาร์ตเมนต์ ที่ ขาย ใน โรงแรม วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 6,530,231
฿ 186,578/m²
|
|
|
แพลเม็ต โต คอน โด มี เนียม
คอนโด 1 ห้องนอน, 38.9 ตร.ม.
คารอน
·
Palmetto Condominium
|
2020
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
38.9 m²
|
฿ 4,374,993
฿ 112,468/m²
|
|
|
เครอนบีชอพาร์ทเม้นต์ / โรงแรมที่ภูมิใจ
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,961,931
฿ 227,484/m²
|
|
|
อพาร์ตเมนต์ สําหรับ ขาย 1 ห้อง นอน / ห้อง เฉลิม ฉลอง โดย วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,125,000
฿ 203,571/m²
|
|
|
หาด โคซี อพาร์ทเมนท์ คารอน
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,875,000
฿ 225,000/m²
|
|