|
Hennessy Res.Building E
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,320,000
฿ 198,298/m²
|
|
|
Hennesy Res B-F3
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
—
|
฿ 9,320,000
|
|
|
Hennessy Residence / Bilding D
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,210,000
฿ 195,957/m²
|
|
|
เฮ นเนส ซี
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,160,000
฿ 194,894/m²
|
|
|
2 ห้องนอน แพลเมตโต คอนโด
คอนโด 2 ห้องนอน, 68.2 ตร.ม.
คารอน
·
Palmetto Condominium
|
2020
พร้อมเข้าอยู่
|
2
|
2
|
68.2 m²
|
฿ 9,150,000
฿ 134,164/m²
|
|
|
Hennessy Residence Bilding C-1bed
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,110,000
฿ 193,830/m²
|
|
|
เฮ นเนส ซี เรส์
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 8,930,000
฿ 190,000/m²
|
|
|
Hennessy Residence Bilding D-1bed
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 8,930,000
฿ 190,000/m²
|
|
|
Hennessy Res. Garden Access D
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 8,930,000
฿ 190,000/m²
|
|
|
Hennessy Residence 1bed
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 8,860,000
฿ 188,511/m²
|
|
|
Resides by Windows 35 ตารางเม็นท์
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 8,199,400
฿ 234,269/m²
|
|
|
เครอนบีชอพาร์ทเม้นต์ / โรงแรมที่ภูมิใจ
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,961,931
฿ 227,484/m²
|
|
|
ห้อง นอน 1 ห้อง
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,918,749
฿ 226,250/m²
|
|
|
หาด โคซี อพาร์ทเมนท์ คารอน
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,875,000
฿ 225,000/m²
|
|
|
The Zero Bang Tao — 2 Bedroom (58 sqm)
คอนโด 2 ห้องนอน, 58.6 ตร.ม.
ปังเทา
·
The Zero Bang Tao
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
2
|
2
|
58.6 m²
|
฿ 7,813,676
฿ 133,339/m²
|
|
|
วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,747,499
฿ 221,357/m²
|
|
|
อพาร์ทเมนท์ขายในโรงแรม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,720,399
฿ 220,583/m²
|
|
|
อพาร์ตเมนต์ ชาย หาด คา รอน ที่ หยิ่ง ยโส
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,720,000
฿ 220,571/m²
|
|
|
Silhouette By The Zero — 2 Bedrooms (53.9–66.7 sqm)
คอนโด 2 ห้องนอน, 53.9 ตร.ม.
ไนยาง
·
The Zero Nai Yang
|
2028
กำลังก่อสร้าง
|
2
|
2
|
53.9 m²
|
฿ 7,680,750
฿ 142,500/m²
|
|
|
Stylish 1 ห้องนอน
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,125,000
฿ 203,571/m²
|
|
|
อพาร์ตเมนต์ สําหรับ ขาย 1 ห้อง นอน / ห้อง เฉลิม ฉลอง โดย วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,125,000
฿ 203,571/m²
|
|
|
35 ตาราง 1 อพาร์ตเมนต์สําหรับขาย
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 6,875,000
฿ 196,429/m²
|
|
|
อพาร์ตเมนต์ ที่ ขาย ใน โรงแรม วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 6,530,231
฿ 186,578/m²
|
|
|
คอนโด 1 ห้อง
คอนโด 1 ห้องนอน, 30.8 ตร.ม.
คารอน
·
Palmetto Park Condominium
|
2025
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
30.8 m²
|
฿ 6,500,000
฿ 211,039/m²
|
|