สตูดิโอ
1 ห้องนอน
2 ห้องนอน
3 ห้องนอน
4 ห้องนอน
สนามบิน
117 พบ
รายการ
แผนที่
จอง
ปังเทา
Laguna Sky Park
LSP 1314
คอนโด, 30 ตร.ม., ชั้น 3/7
พร้อมเข้าอยู่ 2021
เช่า
฿ 20,000
/เดือน
Summer House Phuket
ตัวแทน
52 รายการ
ปังเทา
Laguna Sky Park
LSP 2703
คอนโด, 50 ตร.ม., ชั้น 7/7
พร้อมเข้าอยู่ 2021
เช่า
฿ 30,000
/เดือน
Summer House Phuket
ตัวแทน
52 รายการ
1 / 10
จอง
คารอน
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
แผ่น ดิน เหนียว (พ.ศ
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม., ชั้น 3/6
พร้อมเข้าอยู่ 2024
1 ห้องนอน
เช่าถาวร
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 160,000/m²
฿ 5,600,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
53 รายการ
1 / 16
จอง
ปังเทา
Laguna Sky Park
2 BDR apartment 2604
คอนโด 2 ห้องนอน, 60 ตร.ม., ชั้น 6/7
2 ห้องนอน
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
เช่า
฿ 50,000+
/เดือน
Summer House Phuket
ตัวแทน
52 รายการ
1 / 20
จอง
ปังเทา
Laguna Sky Park
Laguna Skypark
คอนโด 2 ห้องนอน, 50 ตร.ม., ชั้น 1/7
พร้อมเข้าอยู่
2 ห้องนอน
กรรมสิทธิ์ถาวร
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 210,000/m²
฿ 10,500,000
เช่า
฿ 40,000+
/เดือน
Summer House Phuket
ตัวแทน
52 รายการ
1 / 11
จอง
คารอน
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
2 Bedroom The Proud Karon Residence
คอนโด 2 ห้องนอน, 60.5 ตร.ม., ชั้น 5/7
พร้อมเข้าอยู่ 2024
2 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
วิวน้ำ
ขาย
฿ 227,273/m²
฿ 13,750,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
53 รายการ
1 / 13
จอง
Rawai
Vimannaya Residence Phuket
Vimannaya Residence — 3 Bedroom Prime Villa (369–452 sqm)
บ้าน 3 ห้องนอน, 369.1 ตร.ม.
กำลังก่อสร้าง 2026
3 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
ขาย
฿ 104,308/m²
฿ 38,500,000
home.made
ตัวแทน
11 รายการ
1 / 13
จอง
Rawai
Vimannaya Residence Phuket
Vimannaya Residence — 3 Bedroom Premium Villa (369–452 sqm)
บ้าน 3 ห้องนอน, 369.1 ตร.ม.
กำลังก่อสร้าง 2026
3 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
ขาย
฿ 104,308/m²
฿ 38,500,000
home.made
ตัวแทน
11 รายการ
1 / 10
จอง
ไนยาง
The Zero Nai Yang
Silhouette By The Zero — 2 Bedrooms (53.9–66.7 sqm)
คอนโด 2 ห้องนอน, 53.9 ตร.ม.
กำลังก่อสร้าง 2028
2 ห้องนอน
กรรมสิทธิ์ถาวร
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
อนุญาตสัตว์เลี้ยง
ขาย
฿ 142,500/m²
฿ 7,680,750
home.made
ตัวแทน
11 รายการ
1 / 10
จอง
ไนยาง
The Zero Nai Yang
Silhouette By The Zero — 1 Bedroom (37.5–46.9 sqm)
คอนโด 1 ห้องนอน, 37.5 ตร.ม.
กำลังก่อสร้าง 2028
1 ห้องนอน
กรรมสิทธิ์ถาวร
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
อนุญาตสัตว์เลี้ยง
ขาย
฿ 130,933/m²
฿ 4,910,000
home.made
ตัวแทน
11 รายการ
1 / 9
จอง
ไนยาง
The Zero Nai Yang
The Zero Nai Yang — Studio (29.5–36.3 sqm)
สตูดิโอ, 29.5 ตร.ม.
กำลังก่อสร้าง 2028
สตูดิโอ
กรรมสิทธิ์ถาวร
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
อนุญาตสัตว์เลี้ยง
ขาย
฿ 133,898/m²
฿ 3,950,000
home.made
ตัวแทน
11 รายการ
1 / 17
จอง
ปังเทา
The Zero Bang Tao
The Zero Bang Tao — 3 Bedroom (95 sqm)
คอนโด 3 ห้องนอน, 95.5 ตร.ม.
กำลังก่อสร้าง 2027
3 ห้องนอน
กรรมสิทธิ์ถาวร
แผนผ่อนชำระ
ขาย
฿ 126,220/m²
฿ 12,054,000
home.made
ตัวแทน
11 รายการ
1 / 14
จอง
ปังเทา
The Zero Bang Tao
The Zero Bang Tao — 2 Bedroom (58 sqm)
คอนโด 2 ห้องนอน, 58.6 ตร.ม.
กำลังก่อสร้าง 2027
2 ห้องนอน
กรรมสิทธิ์ถาวร
แผนผ่อนชำระ
ขาย
฿ 133,339/m²
฿ 7,813,676
home.made
ตัวแทน
11 รายการ
1 / 18
ติดต่อ
ปังเทา
The Zero Bang Tao
The Zero Bang Tao — 1 Bedroom (35 sqm)
คอนโด 1 ห้องนอน, 35.7 ตร.ม.
กำลังก่อสร้าง 2027
1 ห้องนอน
กรรมสิทธิ์ถาวร
แผนผ่อนชำระ
ขาย
฿ 128,852/m²
฿ 4,600,000
home.made
ตัวแทน
11 รายการ
1 / 10
จอง
คารอน
Palmetto Condominium
2 ห้องนอน แพลเมตโต คอนโด
คอนโด 2 ห้องนอน, 68.2 ตร.ม., ชั้น 3/5
พร้อมเข้าอยู่ 2020
2 ห้องนอน
เช่าถาวร
เฟอร์นิเจอร์ครบ
วิวทะเล
ขาย
฿ 134,164/m²
฿ 9,150,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
53 รายการ
1 / 8
จอง
Rawai
The Proud Rawai Resort
2 ห้องนอน รีสอร์ทรอเวีย
คอนโด 2 ห้องนอน, 69.8 ตร.ม., ชั้น 3/5
พร้อมเข้าอยู่ 2020
2 ห้องนอน
เช่าถาวร
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
วิวน้ำ
ขาย
฿ 143,266/m²
฿ 10,000,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
53 รายการ
1 / 13
จอง
ทารัง
ขนาด BT
ที่ดิน, 60 ตร.ม.
เช่าถาวร
ขาย
฿ 33,333/m²
฿ 2,000,000
home.made
ตัวแทน
11 รายการ
1 / 7
จอง
ปังเทา
Fifth Element Villas
พลาซ่าที่ 5
พาณิชย์ 3 ห้องนอน, 275 ตร.ม., ชั้น 3/3
โครงการใหม่ 2027
3 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
ขาย
฿ 56,364/m²
฿ 15,500,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
53 รายการ
1 / 6
จอง
ไนยาง
The Title Residence Naiyang
Studio 36 ตารางm เปิดมุมมองสีเขียวชั้น 4 เลเซโฮลด์
สตูดิโอ, 36 ตร.ม., ชั้น 4/7
พร้อมเข้าอยู่ 2019
สตูดิโอ
เช่าถาวร
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 77,778/m²
฿ 2,800,000
Genesis Co.,Ltd
ตัวแทน
1 รายการ
1 / 8
ติดต่อ
คาตู
ช่องสัญญาณ 3
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม., ชั้น 7/8
พร้อมเข้าอยู่ 2022
1 ห้องนอน
กรรมสิทธิ์ถาวร
ขาย
฿ 85,714/m²
฿ 3,000,000
home.made
ตัวแทน
11 รายการ
1 / 8
จอง
ยาว
9Nile Residence
9 อาคาร พัก อาศัย
บ้าน 4 ห้องนอน, 210 ตร.ม.
โครงการใหม่ 2027
4 ห้องนอน
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
อนุญาตสัตว์เลี้ยง
ขาย
฿ 61,429/m²
฿ 12,899,999
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
53 รายการ
1 / 7
จอง
ปังเทา
Above Element Villa
คฤหาสน์ด้านบน
บ้าน 3 ห้องนอน, 370 ตร.ม.
พร้อมเข้าอยู่ 2025
3 ห้องนอน
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
อนุญาตสัตว์เลี้ยง
ขาย
฿ 105,384/m²
฿ 38,992,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
53 รายการ
1 / 14
จอง
คารอน
Hennessy Villas
ทิวทัศน์ ทะเล
บ้าน 3 ห้องนอน, 446 ตร.ม.
กำลังก่อสร้าง 2027
3 ห้องนอน
เฟอร์นิเจอร์ครบ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 152,188/m²
฿ 67,875,922
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
53 รายการ
1 / 11
จอง
ปังเทา
Fifth Element Villas
คฤหาสน์ธาตุที่ 5
บ้าน
พร้อมเข้าอยู่ 2025
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
อนุญาตสัตว์เลี้ยง
ขาย
฿ 43,750,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
53 รายการ
1
2
3
4
5
ไม่พบสิ่งที่ต้องการ?
บอกเราว่าคุณกำลังมองหาอะไร แล้วเราจะช่วยคุณหา
ส่งข้อความผ่าน WhatsApp