| อสังหาริมทรัพย์ | ห้องนอน | ราคา | เช่า | |
|---|---|---|---|---|
|
Silhouette By The Zero — 2 Bedrooms (53.9–66.7 sqm)
คอนโด 2 ห้องนอน, 53.9 ตร.ม.
ไนยาง
·
The Zero Nai Yang
|
2 |
฿ 7,680,750
฿ 142,500/m²
|
— | |
|
The Zero Bang Tao — 2 Bedroom (58 sqm)
คอนโด 2 ห้องนอน, 58.6 ตร.ม.
ปังเทา
·
The Zero Bang Tao
|
2 |
฿ 7,813,676
฿ 133,339/m²
|
— | |
|
2 ห้องนอน แพลเมตโต คอนโด
คอนโด 2 ห้องนอน, 68.2 ตร.ม.
คารอน
·
Palmetto Condominium
|
2 |
฿ 9,150,000
฿ 134,164/m²
|
— | |
|
2 ห้องนอน รีสอร์ทรอเวีย
คอนโด 2 ห้องนอน, 69.8 ตร.ม.
Rawai
·
The Proud Rawai Resort
|
2 |
฿ 10,000,000
฿ 143,266/m²
|
— | |
|
Laguna Skypark
คอนโด 2 ห้องนอน, 50 ตร.ม.
ปังเทา
·
Laguna Sky Park
|
2 |
฿ 10,500,000
฿ 210,000/m²
|
฿ 40,000+
/เดือน
|
|
|
2 Bedroom The Proud Karon Residence
คอนโด 2 ห้องนอน, 60.5 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2 |
฿ 13,750,000
฿ 227,273/m²
|
— | |
|
The View Condominium
คอนโด 2 ห้องนอน, 116 ตร.ม.
คาตา
·
The View Condominium
|
2 |
฿ 25,000,000
฿ 215,517/m²
|
— | |
|
2 BDR apartment 2604
คอนโด 2 ห้องนอน, 60 ตร.ม.
ปังเทา
·
Laguna Sky Park
|
2 | — |
฿ 50,000+
/เดือน
|