|
LSP 1705
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
30.0 m²
|
—
|
฿ 20,000
/เดือน
|
|
|
LSP 1512
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
32.0 m²
|
—
|
฿ 20,000
/เดือน
|
|
|
LSP 1314
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
30.0 m²
|
—
|
฿ 20,000
/เดือน
|
|
|
LSP 1323
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
32.0 m²
|
—
|
฿ 20,000
/เดือน
|
|
|
LSP 2203
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
32.0 m²
|
—
|
฿ 20,000
/เดือน
|
|
|
LSP 2205
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
36.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
LSP 2524
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
36.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
ช่องสัญญาณ 3
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
|
2022
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 3,000,000
฿ 85,714/m²
|
—
|
|
|
หาด โคซี อพาร์ทเมนท์ คารอน
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,875,000
฿ 225,000/m²
|
—
|
|
|
HOT SALE
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 4,750,000
฿ 135,714/m²
|
—
|
|
|
ห้อง นอน 1 ห้อง
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,918,749
฿ 226,250/m²
|
—
|
|
|
1 bedroom condo Karon
คอนโด 1 ห้องนอน, 31 ตร.ม.
คารอน
·
Palmetto Park Condominium
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
31.0 m²
|
฿ 5,625,000
฿ 181,452/m²
|
—
|
|
|
Condominium 35 ตารางสัญญาบัตรโรงแรม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 5,776,544
฿ 165,044/m²
|
—
|
|
|
2 Bedroom The Proud Karon Residence
คอนโด 2 ห้องนอน, 60.5 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
2
|
2
|
60.5 m²
|
฿ 13,750,000
฿ 227,273/m²
|
—
|
|
|
อพาร์ทเมนท์ขายในโรงแรม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,720,399
฿ 220,583/m²
|
—
|
|
|
ชุด ของ วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 5,750,000
฿ 164,286/m²
|
—
|
|
|
Resides by Windows 35 ตารางเม็นท์
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 8,199,400
฿ 234,269/m²
|
—
|
|
|
วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,747,499
฿ 221,357/m²
|
—
|
|
|
35 ตาราง 1 อพาร์ตเมนต์สําหรับขาย
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 6,875,000
฿ 196,429/m²
|
—
|
|
|
ชุด ของ วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 6,250,000
฿ 178,571/m²
|
—
|
|
|
1 ห้อง นอน ของ วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 5,600,000
฿ 160,000/m²
|
—
|
|
|
อพาร์ตเมนต์ ชาย หาด คา รอน ที่ หยิ่ง ยโส
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,720,000
฿ 220,571/m²
|
—
|
|
|
แผ่น ดิน เหนียว (พ.ศ
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 5,600,000
฿ 160,000/m²
|
—
|
|
|
อพาร์ตเมนต์ ที่ ขาย ใน โรงแรม วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 6,530,231
฿ 186,578/m²
|
—
|
|