|
LSP 3516
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
60.0 m²
|
—
|
฿ 45,000
/เดือน
|
|
|
P B507
เซอริน
·
Palmyrah Surin Beach Residence
|
2018
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
80.0 m²
|
—
|
฿ 45,000
/เดือน
|
|
|
2 BDR apartment 2604
คอนโด 2 ห้องนอน, 60 ตร.ม.
|
—
|
2
|
2
|
60.0 m²
|
—
|
฿ 50,000+
/เดือน
|
|
|
LBS 1403
ปังเทา
·
Laguna Beachside Residences
|
2025
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
131.0 m²
|
—
|
฿ 60,000
/เดือน
|
|
|
35 ตาราง 1 อพาร์ตเมนต์สําหรับขาย
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 6,875,000
฿ 196,429/m²
|
—
|
|
|
ชุด ของ วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 6,250,000
฿ 178,571/m²
|
—
|
|
|
ขนาด BT
|
—
|
—
|
—
|
60.0 m²
|
฿ 2,000,000
฿ 33,333/m²
|
—
|
|
|
1 ห้อง นอน ของ วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 5,600,000
฿ 160,000/m²
|
—
|
|
|
อพาร์ตเมนต์ ชาย หาด คา รอน ที่ หยิ่ง ยโส
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,720,000
฿ 220,571/m²
|
—
|
|
|
แผ่น ดิน เหนียว (พ.ศ
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 5,600,000
฿ 160,000/m²
|
—
|
|
|
แพลเม็ต โต คอน โด มี เนียม
คอนโด 1 ห้องนอน, 38.9 ตร.ม.
คารอน
·
Palmetto Condominium
|
2020
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
38.9 m²
|
฿ 4,374,993
฿ 112,468/m²
|
—
|
|
|
อพาร์ตเมนต์ ที่ ขาย ใน โรงแรม วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 6,530,231
฿ 186,578/m²
|
—
|
|
|
คฤหาสน์ด้านบน
บ้าน 3 ห้องนอน, 370 ตร.ม.
ปังเทา
·
Above Element Villa
|
2025
พร้อมเข้าอยู่
|
3
|
3
|
370.0 m²
|
฿ 38,992,000
฿ 105,384/m²
|
—
|
|
|
เครอนบีชอพาร์ทเม้นต์ / โรงแรมที่ภูมิใจ
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,961,931
฿ 227,484/m²
|
—
|
|
|
อพาร์ตเมนต์ สําหรับ ขาย 1 ห้อง นอน / ห้อง เฉลิม ฉลอง โดย วิน ด์ แฮม
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,125,000
฿ 203,571/m²
|
—
|
|
|
Stylish 1 ห้องนอน
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,125,000
฿ 203,571/m²
|
—
|
|
|
The Zero Bang Tao — 2 Bedroom (58 sqm)
คอนโด 2 ห้องนอน, 58.6 ตร.ม.
ปังเทา
·
The Zero Bang Tao
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
2
|
2
|
58.6 m²
|
฿ 7,813,676
฿ 133,339/m²
|
—
|
|
|
หาด โคซี อพาร์ทเมนท์ คารอน
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,875,000
฿ 225,000/m²
|
—
|
|
|
The Zero Nai Yang — Studio (29.5–36.3 sqm)
ไนยาง
·
The Zero Nai Yang
|
2028
กำลังก่อสร้าง
|
0
|
1
|
29.5 m²
|
฿ 3,950,000
฿ 133,898/m²
|
—
|
|
|
Hennessy Res. B-E3
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
โครงการใหม่
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,320,000
฿ 198,298/m²
|
—
|
|
|
Silhouette By The Zero — 2 Bedrooms (53.9–66.7 sqm)
คอนโด 2 ห้องนอน, 53.9 ตร.ม.
ไนยาง
·
The Zero Nai Yang
|
2028
กำลังก่อสร้าง
|
2
|
2
|
53.9 m²
|
฿ 7,680,750
฿ 142,500/m²
|
—
|
|
|
Vimannaya Residence — 3 Bedroom Premium Villa (369–452 sqm)
บ้าน 3 ห้องนอน, 369.1 ตร.ม.
Rawai
·
Vimannaya Residence Phuket
|
2026
กำลังก่อสร้าง
|
3
|
4
|
369.1 m²
|
฿ 38,500,000
฿ 104,308/m²
|
—
|
|
|
Hennessy Res. Building E
คอนโด 1 ห้องนอน, 46.5 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2026
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
46.5 m²
|
฿ 9,385,000
฿ 201,828/m²
|
—
|
|
|
Hennessy Residence Bilding C-1bed
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,110,000
฿ 193,830/m²
|
—
|
|