|
Hennessy Res. Garden Access D
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 8,930,000
฿ 190,000/m²
|
—
|
|
|
Hennessy Res / Garden Access B-F1
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
โครงการใหม่
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,830,000
฿ 209,149/m²
|
—
|
|
|
Hennessy Res Building F4
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,950,000
฿ 211,702/m²
|
—
|
|
|
Hennessy Res. B-E3
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
โครงการใหม่
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,320,000
฿ 198,298/m²
|
—
|
|
|
เฮ นเนส ซี เรส์
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 8,930,000
฿ 190,000/m²
|
—
|
|
|
Hennessy Residence Bilding C-1bed
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,110,000
฿ 193,830/m²
|
—
|
|
|
Hennessy Res B-F2
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 10,350,000
฿ 220,213/m²
|
—
|
|
|
LSP 2318
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
50.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
LSP 1608
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
50.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
LSP 2603
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
50.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
|
LSP 2703
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
50.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
LSP 2702
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
50.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
LSP 3417
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
50.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
LSP 2707
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
50.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
Laguna Skypark
คอนโด 2 ห้องนอน, 50 ตร.ม.
|
พร้อมเข้าอยู่
|
2
|
2
|
50.0 m²
|
฿ 10,500,000
฿ 210,000/m²
|
฿ 40,000+
/เดือน
|
|
|
LSP 2101
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
50.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
Silhouette By The Zero — 2 Bedrooms (53.9–66.7 sqm)
คอนโด 2 ห้องนอน, 53.9 ตร.ม.
ไนยาง
·
The Zero Nai Yang
|
2028
กำลังก่อสร้าง
|
2
|
2
|
53.9 m²
|
฿ 7,680,750
฿ 142,500/m²
|
—
|
|
|
The Zero Bang Tao — 2 Bedroom (58 sqm)
คอนโด 2 ห้องนอน, 58.6 ตร.ม.
ปังเทา
·
The Zero Bang Tao
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
2
|
2
|
58.6 m²
|
฿ 7,813,676
฿ 133,339/m²
|
—
|
|
|
|
LBS4208
ปังเทา
·
Laguna Beachside Residences
|
2025
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
59.0 m²
|
—
|
฿ 45,000
/เดือน
|
|
|
LSP 3516
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
60.0 m²
|
—
|
฿ 45,000
/เดือน
|
|
|
LSP 3702
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
60.0 m²
|
—
|
฿ 45,000
/เดือน
|
|
|
LSP 2704
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
60.0 m²
|
—
|
฿ 45,000
/เดือน
|
|
|
LSP 2701
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
60.0 m²
|
—
|
฿ 45,000
/เดือน
|
|
|
ขนาด BT
|
—
|
—
|
—
|
60.0 m²
|
฿ 2,000,000
฿ 33,333/m²
|
—
|
|