ห้องนอน
1
สตูดิโอ
1 ห้องนอน
2 ห้องนอน
3 ห้องนอน
4 ห้องนอน
แสดง
8
แผนที่
1 / 9
จอง
คาตา
The View Condominium
The View Condominium
คอนโด 2 ห้องนอน, 116 ตร.ม., ชั้น 2/3
พร้อมเข้าอยู่ 2014
2 ห้องนอน
กรรมสิทธิ์ถาวร
เฟอร์นิเจอร์ครบ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 215,517/m²
฿ 25,000,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
53 รายการ
1 / 16
จอง
ปังเทา
Laguna Sky Park
2 BDR apartment 2604
คอนโด 2 ห้องนอน, 60 ตร.ม., ชั้น 6/7
2 ห้องนอน
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
เช่า
฿ 50,000+
/เดือน
Summer House Phuket
ตัวแทน
52 รายการ
1 / 20
จอง
ปังเทา
Laguna Sky Park
Laguna Skypark
คอนโด 2 ห้องนอน, 50 ตร.ม., ชั้น 1/7
พร้อมเข้าอยู่
2 ห้องนอน
กรรมสิทธิ์ถาวร
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 210,000/m²
฿ 10,500,000
เช่า
฿ 40,000+
/เดือน
Summer House Phuket
ตัวแทน
52 รายการ
1 / 11
จอง
คารอน
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
2 Bedroom The Proud Karon Residence
คอนโด 2 ห้องนอน, 60.5 ตร.ม., ชั้น 5/7
พร้อมเข้าอยู่ 2024
2 ห้องนอน
เช่าถาวร
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
วิวน้ำ
ขาย
฿ 227,273/m²
฿ 13,750,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
53 รายการ
1 / 10
จอง
ไนยาง
The Zero Nai Yang
Silhouette By The Zero — 2 Bedrooms (53.9–66.7 sqm)
คอนโด 2 ห้องนอน, 53.9 ตร.ม.
กำลังก่อสร้าง 2028
2 ห้องนอน
กรรมสิทธิ์ถาวร
แผนผ่อนชำระ
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
อนุญาตสัตว์เลี้ยง
ขาย
฿ 142,500/m²
฿ 7,680,750
home.made
ตัวแทน
11 รายการ
1 / 14
จอง
ปังเทา
The Zero Bang Tao
The Zero Bang Tao — 2 Bedroom (58 sqm)
คอนโด 2 ห้องนอน, 58.6 ตร.ม.
กำลังก่อสร้าง 2027
2 ห้องนอน
กรรมสิทธิ์ถาวร
แผนผ่อนชำระ
ขาย
฿ 133,339/m²
฿ 7,813,676
home.made
ตัวแทน
11 รายการ
1 / 10
จอง
คารอน
Palmetto Condominium
2 ห้องนอน แพลเมตโต คอนโด
คอนโด 2 ห้องนอน, 68.2 ตร.ม., ชั้น 3/5
พร้อมเข้าอยู่ 2020
2 ห้องนอน
เช่าถาวร
เฟอร์นิเจอร์ครบ
วิวทะเล
ขาย
฿ 134,164/m²
฿ 9,150,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
53 รายการ
1 / 8
จอง
Rawai
The Proud Rawai Resort
2 ห้องนอน รีสอร์ทรอเวีย
คอนโด 2 ห้องนอน, 69.8 ตร.ม., ชั้น 3/5
พร้อมเข้าอยู่ 2020
2 ห้องนอน
เช่าถาวร
เฟอร์นิเจอร์ครบ
ใกล้ชายหาด
วิวน้ำ
ขาย
฿ 143,266/m²
฿ 10,000,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
53 รายการ
ไม่พบสิ่งที่ต้องการ?
บอกเราว่าคุณกำลังมองหาอะไร แล้วเราจะช่วยคุณหา
ส่งข้อความผ่าน WhatsApp