คาตา
1 รายการ
2 × ห้องนอน
฿ 25,000,000
ห้องนอน
1
2 ห้องนอน
สิ่งอำนวยความสะดวก
เฟอร์นิเจอร์ครบ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ใกล้ชายหาด
วิวทะเล
แสดง
แผนที่
1 / 9
จอง
คาตา
The View Condominium
The View Condominium
คอนโด 2 ห้องนอน, 116 ตร.ม., ชั้น 2/3
พร้อมเข้าอยู่ 2014
2 ห้องนอน
กรรมสิทธิ์ถาวร
เฟอร์นิเจอร์ครบ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ใกล้ชายหาด
ขาย
฿ 215,517/m²
฿ 25,000,000
Art House
2 รีวิว
ตัวแทนอย่างเป็นทางการ
53 รายการ
ไม่พบสิ่งที่ต้องการ?
บอกเราว่าคุณกำลังมองหาอะไร แล้วเราจะช่วยคุณหา
ส่งข้อความผ่าน WhatsApp