|
Laguna Skypark
คอนโด 2 ห้องนอน, 50 ตร.ม.
|
พร้อมเข้าอยู่
|
2
|
2
|
50.0 m²
|
฿ 10,500,000
฿ 210,000/m²
|
|
|
ขนาด BT
|
—
|
—
|
—
|
60.0 m²
|
฿ 2,000,000
฿ 33,333/m²
|
|
|
Silhouette By The Zero — 1 Bedroom (37.5–46.9 sqm)
คอนโด 1 ห้องนอน, 37.5 ตร.ม.
ไนยาง
·
The Zero Nai Yang
|
2028
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
37.5 m²
|
฿ 4,910,000
฿ 130,933/m²
|
|
|
Silhouette By The Zero — 2 Bedrooms (53.9–66.7 sqm)
คอนโด 2 ห้องนอน, 53.9 ตร.ม.
ไนยาง
·
The Zero Nai Yang
|
2028
กำลังก่อสร้าง
|
2
|
2
|
53.9 m²
|
฿ 7,680,750
฿ 142,500/m²
|
|
|
The Zero Nai Yang — Studio (29.5–36.3 sqm)
ไนยาง
·
The Zero Nai Yang
|
2028
กำลังก่อสร้าง
|
0
|
1
|
29.5 m²
|
฿ 3,950,000
฿ 133,898/m²
|
|
|
Hennessy / Garden Access F
คอนโด 1 ห้องนอน, 46.5 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
46.5 m²
|
฿ 9,385,000
฿ 201,828/m²
|
|
|
The Zero Bang Tao — 2 Bedroom (58 sqm)
คอนโด 2 ห้องนอน, 58.6 ตร.ม.
ปังเทา
·
The Zero Bang Tao
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
2
|
2
|
58.6 m²
|
฿ 7,813,676
฿ 133,339/m²
|
|
|
Hennessy Res. Building E
คอนโด 1 ห้องนอน, 46.5 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
46.5 m²
|
฿ 9,320,000
฿ 200,430/m²
|
|
|
The Zero Bang Tao — 3 Bedroom (95 sqm)
คอนโด 3 ห้องนอน, 95.5 ตร.ม.
ปังเทา
·
The Zero Bang Tao
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
3
|
2
|
95.5 m²
|
฿ 12,054,000
฿ 126,220/m²
|
|
|
Hennessy Residence Bilding D-1bed
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 8,930,000
฿ 190,000/m²
|
|
|
พลาซ่าที่ 5
พาณิชย์ 3 ห้องนอน, 275 ตร.ม.
ปังเทา
·
Fifth Element Villas
|
2027
โครงการใหม่
|
3
|
3
|
275.0 m²
|
฿ 15,500,000
฿ 56,364/m²
|
|
|
Hennessy Res Building F4
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,950,000
฿ 211,702/m²
|
|
|
Hennesy Res B-F3
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
—
|
฿ 9,320,000
|
|
|
Hennessy Res B-E4
คอนโด 1 ห้องนอน, 46.5 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
46.5 m²
|
฿ 9,950,000
฿ 213,978/m²
|
|
|
เฮ นเนส ซี
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,160,000
฿ 194,894/m²
|
|
|
Hennessy Residence 1bed
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 8,860,000
฿ 188,511/m²
|
|
|
Hennessy Res / Garden Access B-F1
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
โครงการใหม่
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,830,000
฿ 209,149/m²
|
|
|
Hennessy Res. Garden Access D
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 8,930,000
฿ 190,000/m²
|
|
|
Hennessy Res. B-E3
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
โครงการใหม่
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,320,000
฿ 198,298/m²
|
|
|
Hennessy Res. / E2
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 10,350,000
฿ 220,213/m²
|
|
|
Hennessy Res. Garden Access
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,830,000
฿ 209,149/m²
|
|
|
Hennessy Residence / Bilding D
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,210,000
฿ 195,957/m²
|
|
|
The Zero Bang Tao — 1 Bedroom (35 sqm)
คอนโด 1 ห้องนอน, 35.7 ตร.ม.
ปังเทา
·
The Zero Bang Tao
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
35.7 m²
|
฿ 4,600,000
฿ 128,852/m²
|
|
|
Hennessy Residence Bilding C-1bed
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,110,000
฿ 193,830/m²
|
|