|
1 ห้องนอน คอนโดรอรอย
คอนโด 1 ห้องนอน, 33.3 ตร.ม.
Rawai
·
The Proud Rawai Resort
|
2019
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
33.3 m²
|
฿ 4,125,000
฿ 123,874/m²
|
—
|
|
|
Hennessy Res B-E4
คอนโด 1 ห้องนอน, 46.5 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
46.5 m²
|
฿ 9,950,000
฿ 213,978/m²
|
—
|
|
|
Hennessy Residence / Bilding D
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,210,000
฿ 195,957/m²
|
—
|
|
|
P B401
เซอริน
·
Palmyrah Surin Beach Residence
|
2018
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
40.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
P B407-408
เซอริน
·
Palmyrah Surin Beach Residence
|
2018
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
80.0 m²
|
—
|
฿ 45,000
/เดือน
|
|
|
Hennessy Residence Bilding D-1bed
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 8,930,000
฿ 190,000/m²
|
—
|
|
|
P B402
เซอริน
·
Palmyrah Surin Beach Residence
|
2018
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
40.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
A1 413
เซอริน
·
The Aristo Condo 1
|
2016
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
29.0 m²
|
—
|
฿ 20,000
/เดือน
|
|
|
A2 624
เซอริน
·
The Aristo Condo 2
|
2016
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
36.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
Hennesy Res B-F3
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
—
|
฿ 9,320,000
|
—
|
|
|
ช่องสัญญาณ 3
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
|
2022
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 3,000,000
฿ 85,714/m²
|
—
|
|
|
P B302
เซอริน
·
Palmyrah Surin Beach Residence
|
2018
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
40.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
P B507
เซอริน
·
Palmyrah Surin Beach Residence
|
2018
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
80.0 m²
|
—
|
฿ 45,000
/เดือน
|
|
|
The Zero Bang Tao — 1 Bedroom (35 sqm)
คอนโด 1 ห้องนอน, 35.7 ตร.ม.
ปังเทา
·
The Zero Bang Tao
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
35.7 m²
|
฿ 4,600,000
฿ 128,852/m²
|
—
|
|
|
P B403
เซอริน
·
Palmyrah Surin Beach Residence
|
2018
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
40.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
P C309
เซอริน
·
Palmyrah Surin Beach Residence
|
2018
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
40.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
P B405
เซอริน
·
Palmyrah Surin Beach Residence
|
2018
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
40.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
Hennessy Res B-F2
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 10,350,000
฿ 220,213/m²
|
—
|
|
|
A2 323
เซอริน
·
The Aristo Condo 2
|
2016
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
32.0 m²
|
—
|
฿ 20,000
/เดือน
|
|
|
A2 214
เซอริน
·
The Aristo Condo 2
|
2016
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
31.0 m²
|
—
|
฿ 20,000
/เดือน
|
|
|
A2 208
เซอริน
·
The Aristo Condo 2
|
2016
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
32.0 m²
|
—
|
฿ 20,000
/เดือน
|
|
|
A1 313
เซอริน
·
The Aristo Condo 1
|
2016
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
29.0 m²
|
—
|
฿ 20,000
/เดือน
|
|
|
LSP 1705
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
30.0 m²
|
—
|
฿ 20,000
/เดือน
|
|
|
Hennessy Res. / B-F3
คอนโด 1 ห้องนอน, 47 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2026
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
47.0 m²
|
฿ 9,850,000
฿ 209,574/m²
|
—
|
|