|
LSP 1314
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
30.0 m²
|
—
|
฿ 20,000
/เดือน
|
|
|
Vimannaya Residence — 3 Bedroom Prime Villa (369–452 sqm)
บ้าน 3 ห้องนอน, 369.1 ตร.ม.
Rawai
·
Vimannaya Residence Phuket
|
2026
กำลังก่อสร้าง
|
3
|
4
|
369.1 m²
|
฿ 38,500,000
฿ 104,308/m²
|
—
|
|
|
LSP 2203
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
32.0 m²
|
—
|
฿ 20,000
/เดือน
|
|
|
|
P C702B
เซอริน
·
Palmyrah Surin Beach Residence
|
2018
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
40.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
Hennessy Res. Building E
คอนโด 1 ห้องนอน, 46.5 ตร.ม.
คารอน
·
Hennessy Residence
|
2027
กำลังก่อสร้าง
|
1
|
1
|
46.5 m²
|
฿ 9,320,000
฿ 200,430/m²
|
—
|
|
|
Rawai beach
คอนโด 1 ห้องนอน, 31.8 ตร.ม.
Rawai
·
The Proud Rawai Resort
|
2020
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
31.8 m²
|
฿ 4,875,000
฿ 153,302/m²
|
—
|
|
|
HOT SALE
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 4,750,000
฿ 135,714/m²
|
—
|
|
|
LSP 1608
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
50.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
LSP 2524
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
36.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
LSP 2318
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
50.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
LSP 2205
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
36.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
LSP 1323
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
32.0 m²
|
—
|
฿ 20,000
/เดือน
|
|
|
LSP 1512
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
32.0 m²
|
—
|
฿ 20,000
/เดือน
|
|
|
LSP 1310
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
32.0 m²
|
—
|
฿ 20,000
/เดือน
|
|
|
LSP 2217
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
42.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
LSP 2104
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
42.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
LSP 2101
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
50.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
LSP 1523
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
36.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|
|
9 อาคาร พัก อาศัย
บ้าน 4 ห้องนอน, 210 ตร.ม.
|
2027
โครงการใหม่
|
4
|
3
|
210.0 m²
|
฿ 12,899,999
฿ 61,429/m²
|
—
|
|
|
LSP 2701
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
60.0 m²
|
—
|
฿ 45,000
/เดือน
|
|
|
ห้อง นอน 1 ห้อง
คอนโด 1 ห้องนอน, 35 ตร.ม.
คารอน
·
The Proud Karon Residence by Windham Trademark Collection
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
35.0 m²
|
฿ 7,918,749
฿ 226,250/m²
|
—
|
|
|
2 ห้องนอน รีสอร์ทรอเวีย
คอนโด 2 ห้องนอน, 69.8 ตร.ม.
Rawai
·
The Proud Rawai Resort
|
2020
พร้อมเข้าอยู่
|
2
|
1
|
69.8 m²
|
฿ 10,000,000
฿ 143,266/m²
|
—
|
|
|
1 bedroom condo Karon
คอนโด 1 ห้องนอน, 31 ตร.ม.
คารอน
·
Palmetto Park Condominium
|
2024
พร้อมเข้าอยู่
|
1
|
1
|
31.0 m²
|
฿ 5,625,000
฿ 181,452/m²
|
—
|
|
|
|
LSP 2703
|
2021
พร้อมเข้าอยู่
|
—
|
—
|
50.0 m²
|
—
|
฿ 30,000
/เดือน
|
|